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JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA  

WIZARA YA MAJI 

 MAMLAKA YA MAJISAFI NA USAFI WA 

MAZINGIRA MOSHI 

 

TANGAZO LA MNADA WA HADHARA 

 

Mamlaka ya Majisafi na Usafi wa Mazingira Moshi inawatangazia wananchi 

wote kwamba itaendesha kwa njia ya mnada wa hadhara uuzwaji wa magari, 

pikipiki pamoja na vifaa mchanganyiko chakavu siku ya Ijumaa tarehe 20 

Mei, 2022 kwenye eneo la kuegesha magari lililoko ndani ya ofisi za 

Mamlaka. 

 

Mnada huo utahusisha vitu vifuatavyo:-  

 

MALI ZITAKAZOUZWA KWA NJIA YA MNADA 

NA. MALI IDADI 

1 Magari  2 

2 Pikipiki 13 

3 Vifaa vya umeme 2 

4 Vifaa vya maji 467 

5 Vipuri vya magari 9 

 

MASHARTI YA MNANDA 

1. Chombo /kifaa kitauzwa kama kilivyo na mahali kilipo 

  

2. Kwa vifaa na samani mnunuzi atalazimika kulipia papo hapo amana 

ya asilimia mia moja (100%) ya thamani ya kifaa au samani 

atakayonunua na kuondoa kifaa/vifaa siku hiyo hiyo ya mnada, 

mnunuzi akishindwa kutimiza sharti hili atakosa haki zote za ununuzi 

wa kifaa/vifaa husika. 
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3. Kwa vyombo vya moto, mnunuzi atalazimika kulipa hapohapo amana 

(‘Deposit’ isiyopungua asilimia ishirini na tano (25%) ya thamani ya 

chombo alichonunua na kukamilisha malipo yote katika muda wa siku 

kumi na nne (14) kuanzia tarehe ya mnada. Mnunuzi akishindwa 

kutimiza sharti hili atakosa haki zote za ununuzi wa chombo husika 

na amana iliyolipwa haitarudishwa.  

 

4. Kwa vyombo vya moto, mnunuzi atatakiwa kuondoa/kuchukua 

chombo alichonunua katika muda wa siku saba (7) kuaanzia siku ya 

kukamilisha malipo. 

  

5. Mtu yeyote atakayetamka bei juu kisha akashindwa kulipa 

atachukuliwa kuwa ni mwenye kutaka kuvuruga mnada hivyo hatua 

kali za kisheria zitachukuliwa dhidi yake kwa mujibu wa sheria za 

Jamhuri wa Muungano wa Tanzania. 

  

6. Gharama za kubadilisha umiliki kwa vyombo vya moto ni jukumu la 

mnunuzi mwenyewe. 

 

7.  Ruhusa ya kuangalia vyombo na vifaa itatolewa siku mbili (2) kabla 

ya tarehe ya mnada husika. 

 

8. Mnada utaanza saa nne kamili (4:00) asubuhi. 

 

Wananchi wote mnakaribishwa kushiriki katika mnada huu wa 

hadhara. 

 

IMETOLEWA NA: 

Mkurugenzi Mtendaji 
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