MAMLAKA YA MAJI SAFI NA MAJI TAKA
MJINI MOSHI

DIRA YA MAJI

Usahihi wa Matumizi ya Maji ya Mteja ni jambo muhimu
sana katika kudumisha uhusiano mzuri baina ya Mamlaka
na Mteja wa maji. Kwa msingi huu, Mamlaka inalazimika
kumfungia Mteja Dira ya Maji ili kupata kumbukumbu
sahihi ya matumizi ya maji ya Mteja badala ya kuwa na
ankara za makisio.

Dira yva Maji hufungwa kwa Mteja kwa masharti yafuatayo:

s Dira ya Maji huazimwa kutoka Mamlaka na kufungiwa
Mteja wakati wa kuunganishiwa maji kwa mara ya
kwanza. Mteja anapaswa kulipia gharama ya
ukodishaji Dira ya Maji. Gharama halisi ya Dira va
Maji ni tofauti na gharama ya ukodishaji, hivyo
kimsingi Dira ya Maji ni mali ya Mamlaka ya Maji Safi
na Maji Taka Mjini Moshi na siyvo mali ya Mteja.

e Dira ya Maji ya Mteja itafungwa na Mafundi wa
Mamlaka ya Maji Safi na Maji Taka Mjini Moshi tu
wakati wa kumuunganishia Mteja huduma ya maji safi
na si mtu mwingine yeyote.



~* Miteja haruhusiwi kuifungua, kuitengeneza, kuihamisha
= mahali itakapofungwa na mafundi wa Mamlaka,
- kuichezea au kuruhusu watoto ama mtu mwingine
yeyote kuichezea na hatimaye kuiharibu Dira ya Maji

ilivofungwa.
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Ikiwa Dira ya Maji itaharibiwa, Mteja atapaswa kulipia
gharama za kununua Dira ya Maji nyingine kwa bei
itakayokuwa inauzwa kwa wakati huo vinginevyo
atalazimika kukosa huduma yva maji safi na salama.
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¢ Mteja atapaswa kuhakikisha Dira ya Maji na viungio
vingine vinavyoambatana nayo vinalindwa kutokana na
kila aina ya uharibifu utakaoweza kutokea ili kuepuka
hasara ya kulipia adhabu ya uharibifu wa Dira ya Maji.

e Mteja analazimika kukubaliana na Masharti
valivowekwa na Mamlaka ya Maji Safi na Maji Taka
Mjini Moshi juu ya Usimamizi na Ulinzi wa Dira ya Maji.
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Kwa Maelezo ama Matatizo yoyote juu ya Dira ya maji,
Mteja atapaswa kuwasiliana na Kitengo cha Mahusiano na
Wateja (Huduma kwa Wateja) cha Mamlaka ya Maji Safi
na Maji Taka Mjini Moshi.

Tunza Dira Yako ya Maji ili Kuendélea Kupata Huduwma ya
Maji Safi na Salama!
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