MAMLAKA YA MAJI SAFI NA MAJI TAKA
MJINI MOSHI

KUKATIKA KWA MAJI SAFI

Wakati Mamlaka imedhamiria kutoa Huduma ya Maji
Safi na Maji Taka kwa Wakazi wa Mji wa Moshi kwa
muda wote wa Masaa 24 (Ishirini na nne), matatizo
yasiyowezakuzuilika yanaweza kusababisha nia hii

nzuri kutotimizwa.

Kukatika kwa Huduma ya Maji Safi katika Eneo ama
Nyumba ya Mteja kunaweza kusababishwa na mambo
makuu yafuatayo:-

» Mteja husika Kutolipia Deni lake la Matumizi ya
Maji Safi kwa muda wa Miezi Miwili Mfululizo

e Mteja husika Kutolipia Deni lake la Matumizi ya
Huduma ya Maji Taka kwa muda wa Miezi
Miwili Mfululizo

» Mteja husika kuharibu Dira Yake ya Maji ama
Viungio vingine katika Bomba la Mteja na hivyo
kusababisha Uvujaji wa Maji



¢ Kupasuka ama kuwa na Uvujaji wa Maji na hitilafu
yoyote kwenye Bomba inayopeleka Maji Safi kwenye
Makazi ya Mteja

¢ Kupasuka kwa Bomba Kuu za Kusambazia Maji, ama
hitilafu katika Vyanzo, Matangi ya Kuhifadhia Maji
au Mtandao wa Bomba za Maji na kadhalika,

MAMBO YA KUZINGATIA:
PR T L e

¢ Lipia Huduma unayoipata ya Maji Safi na Maji
Taka kuanzia tarehe 1 hadi 15 ya kila mwezi,

* Toa Taarifa na Fanyia Matengenezo Bomba zako
mara tuu kunapokuwa na uvujaji,

e Toa Taarifa kila mara unapoona Bomba Kuu za
Kusambazia Maji zimepasuka na zinavuja.

- Kwa kufanya hivyo, utakuwa unaboresha na kuhakikisha
kuwa huduma hizi muhimu zinaendelea kuwepo kwa faida
yetu sote!
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