MAMLAKA YA MAJI SAFI NA MAJI TAKA

MJINI MOSHI

MATUMIZI MABAYA YA MAJI

Baadhi yva Wateja wetu wana matumizi mabaya ya maji safi,

tabia ambayo husababisha

* Ongezeko la Deni katika Ankara ya Maji ya Mteja ya kila
mwezi na kulazimika kulilipa deni hilo ili kuendelea
kupata huduma ya maji safi na salama,

e upotevu na hasara kubwa kwa rasilimali ya maji nchini
mwetu na duniani kote, rasilimali ambayo ingeweza
kutumiwa na wananchi wengine.

Ni jukumu la Wateja wa Huduma ya Maji Safi na Wakazi wa
Mji wa Moshi kuhakikisha kuwa maji safi yanatumiwa kwa
uangalifu wa hali ya juu na kwa mahitaji muhimu tu. Mambo
vafuatayo ni baadhi ya tabia ambazo ni hatari. Jiepushe nazo!

Usiache Bomba lako likidondosha
- maji kwa matone matone.
~ Likibakia hivi kwa muda wa saa
moja utakuwa umepoteza lita 4
(nne) na kwa massa kumi na
mawili utakuwa umepotza lita 48
(arobaini na nane). Maji hayo

‘itabidi kuyalipia kwa sababu ya
. kushindwa kufunga bomba yako
vizuri, - L ;




Usisafishie vyombo kwenye
bomba, matumizi ya maji
huwa ni makubwa sana na
itakubidi kulipia maji bila

sababu ' '

Usifulie nguo kwenye bomba,

matumizi ya maji huwa ni
makubwa sana na itakubidi
‘kulipia maji hayo bila sababu

- Unaposukutua meno yako usiache
bomba lako linaendelea kutoa maji
utalipia maji ambayo hukuyatumia

Mteja analazimika Kulipia Ankara ya Maji ambayo itatokana na
uzembe wake wa kutodhibiti matumizi ya Maji katika nyumba ama
eneo lake.

Kwa Maelezo zaidi ama Kuomba Ushauri Mteja atapaswa kuwasiliana
na Kitengo cha Mahusiano na Wateja (Huduma kwa Wateja).

Jihadhari na Matumizi Mabaya ya Maji
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