MAMLAKA YA MAJI SAFI NA MAJI TAKA
MJINI MOSHI '

Utafiti wa muda mrefu uliofanywa na Mamlaka
umethibitisha kuwa baadhi ya Wateja ama Nyumba
ambazo si za Wateja wa Mamlaka zimekuwa na tabia
mbaya ya Wizi wa Huduma ya Maji Safi na Maji Taka
kwa kujiunganishia wenyewe.

Kulingana na Sheria za Maji Nchini za Mwaka 1974,
1999 na CAP 281 ni Kosa la Jinai Kujiunganishia
Huduma ya Maji Safi na Maji Taka Bila ya Idhini ya
Mamlaka za Maji Safi na Maji Taka Nchini
zinazohusika.

Sheria ya Maji imeipa Mamlaka ya Maji Safi na Maji
Taka Mjini Moshi uwezo wa;

e Kufanya Ukaguzi katika Nyumba ama Eneo la
Mteja wakati wowote iwapo Eneo ama Nyumba
husika itahisiwa kuwa na wizi, uvujaji ama
upotevu wowote wa rasilimali ya maji.

Mamlaka inapenda kuwataarifu Wakazi wote wa Mji
wa Moshi kuwa ni Kosa kwa Mteja ama Mmiliki
yveyote wa Nyumba katika Mji wa Moshi kuwazuia
Wataalamu na Mafundi wa Mamlaka kufanya
Ukaguzi katika Nyumba ama Eneo lake kuhusiana na
Huduma ya Maji Safi na Maji Taka.
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Iwapo Mteja ama Nyumba ya Mkazi yeyote wa Mji wa
Moshi atakutwa na Wizi wa Maji, Mamlaka italazimika
kufuata utaratibu ufuatao:

e Kung’oa Mtandao (Bomba) za Maji Safi na Maji
Taka zilizounganishwa

s Kukatisha Huduma ya Maji Safi na Maji Taka kwa
Mhusika.

e Kutumia sheria ikiwa ni pamoja na Kumshitaki
Mhusika, Kudai Fidia ya matumizi ya maji
kulingana na muda aliotumia huduma na Fidia ya
Usumbufu ambayo ni Tshs. 150,000/= kwa Wateja
wa Majumbani na Tshs 250,000/- kwa Wateja wa
Biashara, Taasisi na Viwanda.

Jihadhari na Mafundi wa Mtaani ni HATARI kwani
hawana Leseni wala Kibali cha Kukuunganisha katika
Huduma ya Maji Safi na Maji Taka katika Mji wa Moshi.
Ni Mamlaka ya Maji Safi na Maji Taka Mjini Moshi pekee
yenye uwezo Kisheria wa Kukuunganishia Huduma hizi
muhimu.

Unapokutana na Mafundi Walaghai wa Mtaani, tafadhali
wadadisi na uwaulize kama wanacho Kitambulisho na
Kibali cha Mamlaka kufanya kazi hiyo.

Wasiliana na Kitengo cha Mahusiano na Wateja (Huduma
kwa Wateja) ili kupata Maelezo kuhusu Utaratibu wa
Kuunganishwa katika Huduma ya Maji Safi na Maji Taka.
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