Staff Mail
Maswali ya Mara kwa Mara
Huduma kwa Wateja 0800110074 /0800750386
emrejesho
ENGLISH
KISWAHILI
Jamhuri ya Muungano wa Tanzania
Wizara ya Maji
Mamlaka ya Majisafi na Usafi wa Mazingira Moshi(muwsa)
lbl_menu
Mwanzo
Kuhusu Sisi
Historia
Dira na Dhamira
Muundo wa Mamlaka
Utawala
Bodi ya Wakurugenzi
Menejimenti
Huduma
Huduma ya Majisafi
Huduma ya Majitaka
Huduma kwa Mteja
Maunganisho Mapya
Uondoaji Majitaka
Uandaaji wa Ankara
Usitishaji na Urejeshaji wa Huduma
Malalamiko ya Mteja
Machapisho
Fomu
Mkataba wa Huduma kwa Mteja
Ripoti
Vipeperushi
Sheria na Kanuni
Miradi
Iliyokamilika
Inayoendelea
Inayokuja
Kituo cha habari
Habari na Matukio
Matangazo
Maktaba ya Picha
Maktaba ya video
Hotuba
Bei za Maji
Wasiliana nasi
Home
Habari
Habari
09 Oct 2026
WIKI YA HUDUMA KWA MTEJA
Katika kuadhimisha Wiki ya Huduma kwa Wateja mwaka 2026 yenye kauli mbiu ya &quo...
09 Oct 2026
MUWSA YAWATUNUKU WATEJA VINARA WA UTOAJI...
Mkurugenzi Mtendaji wa Mamlaka ya Majisafi na Usafi wa Mazingira Moshi (MUWSA),...
09 Oct 2026
MHANDISI KUNDO MATHEW (Mb) NAIBU WAZIRI...
Mhandisi Kundo Mathew(Mb), Naibu Waziri wa Maji amezindua Bodi ya Tisa ya Mamlak...